Kuna mdada huko tiktok huyo hapo kwenye picha kajitokeza ana dai kwamba yeye ndiyo mama wa huyo mtoto kaandika ujumbe huu. 👇👇👇👇
"Watanzania Niko mbele yenu kuwaomba msamaha sana tena sana😭😭😭😭 Sina cha kusema Mimi moyo wangu unavuja damu naona aibu Mimi hata kusema mbele yenu😭😭
Mwanangu naomba nimsamehe pia sikutaka kukutupa Mimi baba yako ndiyo chanzo cha yote haya mwanangu😭😭😭 nimeumia sana tena sana Kwa nilichokifanya mwenzako huku naona aibu Mimi😭😭😭".
Je, Una maoni gani kuhusu jambo hili? Kama kweli yeye ndiyo muhusika kumtupa mtoto je una hisi kati ya mwanaume na yeye nani mwenye makosa???
Tags
UKATILI
