Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es laam Muhashamu Vincent Lawrence Mpwaji Oktoba 25,2026, Ameshiriki Ibada katika kanisa katoriki la Kigwe jijini Dodoma.

Kupitia Ukurasa wake wa Facebook Mbunge wa Mtumba jijii Dodoma Anthon Mavunde ameandika kuwa, "Leo Dodoma tumempokea na kusali kijijini Kigwe na Mhashamu Vincent Lawrence Mpwaji Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu Dar es salaam Tumefurahi kumpokea Kaka yetu leo na heshima kubwa ambayo ameipata,tumemtukuza Mwenyezi Mungu kwa baraka ya jambo hili kubwa kwa kuadhimisha Ibada ya shukrani kwa pamoja🙏🙏🙏🙏." amesema

Tags
DINI NA MADHEHEBU













